Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่างภาพขาลุย

13/06/2019 22:14:12
0
ตอนนี้ผมได้สองตัวนี้จับคู่กัน ถ้าต้องการจะอัพเกรดเสียงให้ดีขึ้นไปได้อีก (ไม่เปลี่ยนหูฟังและไม่เปลี่ยน DAP) ควรจัดแบบไหนดีครับ

ถามเพื่อเป็นแนวทางในอนาคตเผื่อไว้ เพราะตอนนี้เงินหมดละ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/06/2019 22:56:52
1,057
สามารถอัพเดรดสายหูฟังได้อีกครับ  ที่เหมาะสมอาจจะหารุ่นหมื่่นกว่าบาทมาเพิ่มความสมู้ทกลมกล่อม เเละให้รายละเอียดที่่ดีขึ้นครับ
อย่างเช่น ErosII ราคาหมื่นต้นก็ให้คุณภาพเสียงที่ดีกว่าสายเดิมละครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Campfire Audio :Andromeda S + Hiby R6 SS"