Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครเคยใช้ FiiO K3 DAC/AMP ไหมครับ ดีและน่าซื้อไหมครับ อยากได้รีวิวจากคนใช้จริงครับ

zapatista

10/06/2019 11:35:41
0

มีใครเคยใช้ FiiO K3 DAC/AMP ไหมครับ ดีและน่าซื้อไหมครับ พอดีผมใช้หูฟัง in ear ฟังเพลงจากคอมอย่างเดียว ไม่ฟังผ่านมือถือ เลยอยากได้ตัว FiiO K3 DAC/AMP เพราะมานไม่มีแบต ไม่ต้องกลัวแบตเสื่อม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายแมว

10/06/2019 13:45:42
11
ใช้มาเดือนนึงละ เอาฟังเพลงกับคอมโน๊ตบุค .. ผมว่าเสียงดีขึ้นเยอะ เมื่อเทียบกับราคาแล้ว ผมว่าคุ้ม
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

zapatista

11/06/2019 18:51:16
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - นายแมว
ใช้มาเดือนนึงละ เอาฟังเพลงกับคอมโน๊ตบุค .. ผมว่าเสียงดีขึ้นเยอะ เมื่อเทียบกับราคาแล้ว ผมว่าคุ้ม
แล้วต้องใช้ไดร์เวอร์ไหมครับ ผมใช้วินโด้ ไดร์เวอร์นี่ต้องไปโหลดจากไหนอะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

หลุยส์ munkonggadget

11/06/2019 19:28:26
1,057
รุ่นนี้ถือว่าเป็นตัวคุ้มราคาเลยครับ ถ้าเทียบกับ onboard ถือว่าดีขึ้นเยอะทั้งเเรงขับเเละคุณภาพเสียงครับ
สำหรับ Window ถ้าเป็นเวอรืชั่นใหม่ๆส่วนมากจพดาวน์โหลดอัตโนมัติเเล้วครับ   หรือถ้ายังใช้ไม่ได้ก็สามารถดาวน์โหลดโดยตรงที่เว็บ Fiio ได้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

zapatista

11/06/2019 21:39:45
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - หลุยส์ munkonggadget
รุ่นนี้ถือว่าเป็นตัวคุ้มราคาเลยครับ ถ้าเทียบกับ onboard ถือว่าดีขึ้นเยอะทั้งเเรงขับเเละคุณภาพเสียงครับ
สำหรับ Window ถ้าเป็นเวอรืชั่นใหม่ๆส่วนมากจพดาวน์โหลดอัตโนมัติเเล้วครับ   หรือถ้ายังใช้ไม่ได้ก็สามารถดาวน์โหลดโดยตรงที่เว็บ Fiio ได้เลยครับ
ขอบคุณมากครับ ท่าทางจะได้ซื้อตัวนี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

นายแมว

12/06/2019 13:33:29
11
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - zapatista
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - นายแมว
แล้วต้องใช้ไดร์เวอร์ไหมครับ ผมใช้วินโด้ ไดร์เวอร์นี่ต้องไปโหลดจากไหนอะครับ
https://www.fiio.com/k3_faq
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครเคยใช้ FiiO K3 DAC/AMP ไหมครับ ดีและน่าซื้อไหมครับ อยากได้รีวิวจากคนใช้จริงครับ"