Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม ระหว่าง Kinera H3 กับ Kinera Idun ต่างกันเยอะไหม ถ้าจะอัพไปคุ้มไหม

iJayzui

07/06/2019 22:32:37
ตามหัวข้อเลยครับ

ชอบหูฟังสบายๆ เสียงใสๆ ปลายแหลมกรุ๊งกริ้งเลยๆ 

และเบส ระหว่าง H3 กับ Idun เบสใครดีกว่ากัน ส่วนตัวจำเดิมๆไม่ได้
แต่พอใส่สายอัพ H3 เบสหนักขึ้นแต่ก็แค่พอให้รุ้ว่ามี หนัก ไปไว ไม่บวม

ตอนนี้ใช้ H3 อยู่ ถือว่าชอบและโอเคมาก อยากหาที่ให้ใสๆโปร่ง เวทีกว้างกว่านี้ เบสดูดีกว่านี้อะครับ

มี King pro อีกตัว แต่ไม่ค่อยโอ ฟังนานๆแล้วล้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/06/2019 11:06:11
1,057
ถือว่าเป็นการอัพเกรดแบบตรงสายอยู่เหมือนกันครับเพราะคาเเรคเตอร์เสียงมาทางเดียวกันเลยครับ
เเต่ให้รายละเอียดที่ดีขึ้น  เวทีดีขึ้น น่าจะใช่แบบที่ต้องการเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม ระหว่าง Kinera H3 กับ Kinera Idun ต่างกันเยอะไหม ถ้าจะอัพไปคุ้มไหม"