Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามนิดนึงครับ

02/06/2019 00:41:30
ถ้าใช้ mojo เป็น Dac/amp andromeda สู้ JH layla ได้ไหมครับ ทาง J pop , acoustic , thai pop 

หรือทั้ง 2 ตัวนี้ มีอะไรดีกว่ากันหรอครับ
ขอบพระคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/06/2019 13:07:48
1,057
ภาพรวม Layla จะให้มิติเเละรายละเอียดที่ดีว่าครับ รวมไปถึงเสียงร้องที่อิ่มเเละให้ image ที่ใหญ่มากครับ เสียงจะมาทาง Audiophile มากๆครับรุ่นนี้

ส่วน Andro รายละเอียดอาจะเป็นรองอยู่บ้าง เเต่คาเเรคเตอร์เสียงนั้นจะฟังสนุกกว่าให้เบสที่กระเเทกกระทั้น โทนเสียงสว่าง ฟังสนุก  จะออกเเนวเด่นกันคนละเเนวทางเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Andromeda vs JH layla 2"