Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

b&o e8 2.0 Filter ขาด ขอคำแนะนำครับ

poor

25/05/2019 00:14:02
กำลังนั่งทำความสะอาดหูฟังอยู่ ละก็ทำการเช็ดๆตรงฟิลเตอร์ อยู่ดีๆ ฟิลเตอร์ที่เป็นตาข่ายกรองของ b&e e8 2.0 ก็ขาดยุบลงไปเลยครับ

อยากปรึกษาพี่ๆว่า เราสามารถหาซื้อฟิลเตอร์มาแปะทับได้ไหมครับ หรือมีร้านซ่อมไหมครับ (ไม่มีประกันครับ) หรือมีจุกหูฟังแบบมีฟิลเตอร์รุ่นไหนแนะนำที่สวมได้มั้งครับ หูถูกใจกับจุกซิลิโคนมากกว่าครับ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ ใจหายอยู่เลยครับ อยากซ่อมหรือหาวิธีแก้ไข จริงๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

25/05/2019 12:03:20
1,057
สามารถเบิกเเยกได้ครับ โดยติดต่อผ่านหน้าร้านหรือ info@munkonggadget.com  เเละทาง FB Messenger ได้ทุกช่องทางเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

poor

25/05/2019 14:03:47
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

สามารถเบิกเเยกได้ครับ โดยติดต่อผ่านหน้าร้านหรือ info@munkonggadget.com  เเละทาง FB Messenger ได้ทุกช่องทางเลยครับ

เบิกแยก คือในส่วนของ filter หรอครับ
แต่ผมไม่มีประกันกับทางร้านนึ้ สามารถติดต่อซื้อได้ไหมอะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เย้

25/05/2019 16:02:43
อ้อ หิ้วนี่เอง คติประจำตัว "ลองร้านเฮีย ซื้อนอกเอาถูก เวลาเสียก็มาคร่ำครวญเว็บเฮีย"

เย้
หยิกหู 0
"b&o e8 2.0 Filter ขาด ขอคำแนะนำครับ"