Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ Zero audio doppio และการจัดส่ง 4 ชม.ครับ

Reddot

11/05/2019 13:22:00
0
สนใจตัว doppio ครับ แต่เห็นบางคนบอกว่าแหลมค่อนข้างแสบหูไปหน่อย ถ้าสมมุติจะเอามาฟังเพลงตลาดทั่วๆไปและผมชอบหูฟังที่เสียงนักร้องดีๆ หูฟังตัวนนี้ถือว่าตอบโจทย์มั้ยครับ ( ไม่ค่อยชอบเบสครับ )

และอีกเรื่องนึงคือเรื่องจัดส่งด่วน 4 ชม. ถ้าผมจ่ายเงินที่ Counter service ประมาณ 10โมงครึ่ง จะไก้รับสินค้าประมาณกี่โมงครับแล้วถ้าจ่ายเงินเสร็จแล้วต้องแจ้งสถานที่ส่งผ่านช่องทางไหนครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

11/05/2019 15:26:34
12
อ้างอิง : สอบถามเกี่ยวกับ Zero audio doppio และการจัดส่ง 4 ชม.ครับ - Reddot
สนใจตัว doppio ครับ แต่เห็นบางคนบอกว่าแหลมค่อนข้างแสบหูไปหน่อย ถ้าสมมุติจะเอามาฟังเพลงตลาดทั่วๆไปและผมชอบหูฟังที่เสียงนักร้องดีๆ หูฟังตัวนนี้ถือว่าตอบโจทย์มั้ยครับ ( ไม่ค่อยชอบเบสครับ )

และอีกเรื่องนึงคือเรื่องจัดส่งด่วน 4 ชม. ถ้าผมจ่ายเงินที่ Counter service ประมาณ 10โมงครึ่ง จะไก้รับสินค้าประมาณกี่โมงครับแล้วถ้าจ่ายเงินเสร็จแล้วต้องแจ้งสถานที่ส่งผ่านช่องทางไหนครับ

ขอบคุณครับ
doppio เสียงร้องนั้นเปิดเคลียร์ เบสกระชับ แหลมค่อนข้างทอดตัวได้ยาวแต่ปลายเสียงไม่ได้จะแจ้งถึงขนาดล่าหูเหมือนเทียบกับแบรนด์อื่นๆครับ ส่วนเรื่องส่งด่วนทางร้านจะเริ่มส่งเมื่อได้รับยอดชำระแล้วครับ กรณี Counter service ชำระแล้วจะเข้าระบบอัตโนมัตเลยจากระยเวลาได้ของไม่เกิน 16.30 จ้า :)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

mean

11/05/2019 23:49:26
22
กลางดีเลยครับ ได้อารมณ์เพลงเต็มๆ แหลมไม่บาดหูครับ จขกท.ไม่ชอบเบสด้วย ตัวนี้น่าจะเข้าทางเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ Zero audio doppio และการจัดส่ง 4 ชม.ครับ"