Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หมื่นต้น-กลาง ต่อตรง ต่อคอม youtube spotify เล่นเกม ตัวไหนดีครับ

markbcraft

04/05/2019 17:18:14
4
งบหมื่นต้น-กลาง ต่อตรง ต่อคอม youtube spotify เล่นเกม ตัวไหนดีครับ

เน้นฟังเพลงเพราะหลายๆแนวกับดูหนัง netflix ใส่สบายนานๆไม่ร้อน

เอาไว้เล่นเกมบ้าง แต่ไม่เน้น

ไม่คิดอัพเกรด dac amp มีชุดพกพาอยู่แล้ว ตัวนี้ต่อคอมอย่างเดียว

เท่าที่ดูไว้เป็น senn hd599 เหมาะไหมครับหรือมีตัวไหนน่าสนใจในงบนี้อีกไหม

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/05/2019 00:46:40
1,057
ถ้าต่อตรง hd599 ถือว่าทำได้ดีเลยครับ เพราะโจทย์คือ ใช้งาน youtube spotify เล่นเกมด้วย จึงต้องหาหูฟังไซส์ใหญ่ ที่สวมใส่ได้นานซึ่งดีไซน์เเละโครงสร้างของรุ่นนี้นั้นถือว่าออกแบบได้ดีมาก ส่วนตัวเคยใช้ 3-4 ชั่วโมงยาวๆก็ไม่มีปัญหาเลยครับ เเละสายมีข้างเดียวเวลาใช้งานไม่เกะกะอีกด้วยครับ  

โทนเสียงออกไปทางสมุ้ท เบสมีเนื้อพอสมควร จึงนำมาใช้งาน Multimedia ได้สบายหายห่วงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"หมื่นต้น-กลาง ต่อตรง ต่อคอม youtube spotify เล่นเกม ตัวไหนดีครับ"