Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีร้านตัดกางเกงยีนส์แนะนำไหมครับ

somkiatr

25/04/2019 18:25:14
182
เนื่องจากไปลองซื้อในห้างแล้ว Size ไม่ได้ใส่แล้วตลกๆไม่สมส่วน เลยอยากหาร้านตัดกางเกงยีนส์เองมีแนะนำไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/04/2019 20:56:04
4,282
ไม่แนะนำให้ตัดครับพี่สมเกียรติ แต่วิธีง่ายๆควรเลือกยีนส์ที่เค้ามีทรงหลายๆทรงให้เลือกก่อน อย่างยีนส์ลีวายส์จะมีแบบเอวสูง เอวต่ำ ขากระบอกเล็ก กระบอกใหญ่ ซึ่งเราเลือกทรงกางเกงที่ถูกใจให้ได้ก่อน

หลังจากนั้นตัดขาออกครับ ซึ่งเวลาเลือกกางเกง อย่าเลือกกางเกงที่เอวกับขาไม่สัมพันธ์กับตัวเรา ควรเลือกที่ความยาวขาน้อยๆเข้าไว้ แล้วตัดออกครับ ผมว่าวิธีนี้จะได้กางเกงที่ใกล้เคียงที่สุดกับตัวเราครับ

หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 2

somkiatr

25/04/2019 21:33:10
182
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - นายมั่นคง
ไม่แนะนำให้ตัดครับพี่สมเกียรติ แต่วิธีง่ายๆควรเลือกยีนส์ที่เค้ามีทรงหลายๆทรงให้เลือกก่อน อย่างยีนส์ลีวายส์จะมีแบบเอวสูง เอวต่ำ ขากระบอกเล็ก กระบอกใหญ่ ซึ่งเราเลือกทรงกางเกงที่ถูกใจให้ได้ก่อน

หลังจากนั้นตัดขาออกครับ ซึ่งเวลาเลือกกางเกง อย่าเลือกกางเกงที่เอวกับขาไม่สัมพันธ์กับตัวเรา ควรเลือกที่ความยาวขาน้อยๆเข้าไว้ แล้วตัดออกครับ ผมว่าวิธีนี้จะได้กางเกงที่ใกล้เคียงที่สุดกับตัวเราครับ

เดี๋ยวผมไปลองใหม่แบบที่เฮียบอกใหม่ครับ คราวที่แล้วไปลองยี่ห้อโนเนมมาไม่ค่อยมีให้เลือกมากนักครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เด็กแป๊ะ

05/05/2019 16:45:07
10
ถ้าชอบแนวlevi แนะนำลองดู resoluteครับ เป็นreproductionในแบบของเค้าเอง น่าสนใจมาก ผมใส่เองอยู่เบาสบายดี เลือกความยาวขาตามที่ต้องการเลย ที่สำคัญเจ้าของแนะนำให้ซักบ่อยๆ เหมาะกับหน้าร้อนนี้มาก

https://www.mendetails.com/favorites/กางเกง-resolute-710-ยีนส์-oct18/
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

เด็กแป๊ะ

05/05/2019 16:45:07
10
ถ้าชอบแนวlevi แนะนำลองดู resoluteครับ เป็นreproductionในแบบของเค้าเอง น่าสนใจมาก ผมใส่เองอยู่เบาสบายดี เลือกความยาวขาตามที่ต้องการเลย ที่สำคัญเจ้าของแนะนำให้ซักบ่อยๆ เหมาะกับหน้าร้อนนี้มาก

https://www.mendetails.com/favorites/กางเกง-resolute-710-ยีนส์-oct18/
หยิกหู 0
แจกหู 1
"มีร้านตัดกางเกงยีนส์แนะนำไหมครับ"