Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเฮียมั่นว่า ซ่อมสาย 630 นานไม๊ครับ

AdmOd

03/01/2007 19:24:38
ตามที่ได้ไปโอดครวญในบอร์ด pantip ไว้สักพักเลยเริ่มคิดถึงเฮียมั่นคง

ตอนแรกที่ไม่ติดถึงเพราะกะจะลงมีดเอง แต่คิดถึงอดีตที่ผ่านมาเคยเชือดสาย Sony รุ่นนึง พอต่อคืนแล้วเกิดอาการ "มือไม่ว่างเพราะต้องบีบสาย" กับอาการ "หันซ้ายขวาดับ หันกลับดับคู่"

พรุ่งนี้ผมคงได้จรลีเข้ากรุง ไม่ทราบว่าเฮียผ่าตัดนานไหมครับ
ปล. ขาดกลางเส้นเลย
ปล2. ฝากเค้าหิ้วมา กล่องก็ทิ้งไปแล้วคงเคลมไม่ได้สินะครับ
ปล3.ใส่ปรับ volume ตรงกลางไหวไหมเฮีย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/01/2007 19:43:35

ต่อสายนี่คงต้องลองถามคุณ sweetpig ให้ครับ เพราะเค้าทำได้ ส่วนที่ผมทำไม่เป็นครับ

แต่ถ้าไม่รีบ ก็น่าจะทิ้งไว้ให้ได้ครับ เพราะพรรคพวกที่ชอบตัดนุ่น เฉือนนี่ มีหลายคนครับ

ถ้าได้ผมจะฝากคุณ sweetpig ให้ทำให้ครับ ผมว่าเค้าน่าจะเสกให้มันฟื้นคืนชีพขึ้นมาได้ครับ 555

หูฟังที่มี volume มันเหมือนดาบสองคม เวลาใช้แรกๆ คล่องตัวดี แต่เวลาเสียมันมักจะเสียจากตรงนี้ก่อนเพื่อนครับ

ผมเจอมาหลายตัวจริงๆ ล่ะ 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

AdmOd

03/01/2007 19:47:56
ขอบคุณเฮียมั่นคงที่แวะมาตอมครับ...

ผมนั่งคิดอยู่รอบนึง ตกลงปลงใจว่าจะแวะไปฝากทิ้งไว้ดีกว่า (เพราะไม่รู้จะซ่อมยังไง)
จะไปร้านเฮียมั่นคงต้องขึ้น BTS หรือ MRT หรือสาย 935 ดีครับ
หยิกหู 0
"ถามเฮียมั่นว่า ซ่อมสาย 630 นานไม๊ครับ"