Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ ลำโพง bose 251 หน่อยค่ะ

Bose251

16/04/2019 16:50:51
พอดีได้รับลำโพง bose 251 environmental speakers ฟรีมาคู่นึง แพลนว่าจะนำมาใช้เปิดเพลงในร้านคาเฟ่ขนาด 50ตรม รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
1) bose 251 เป็นลำโพง outdoor ถ้านำมาใช้ในร้าน คุณภาพเสียงจะยังดีอยู่มั้ยคะ
2) ถ้าซื้อ marshall woburn ii หรือ bose soundtouch 30 มาใหม่เลย จะคุณภาพดีกว่าหรือคุ้มค่ากว่าการซื้อ amp เพิ่มเพื่อมาใช้กับลำโพง bose 251 ที่มีอยู่มั้ยคะ
3) ถ้าจะต้องซื้อ amp มาใช้คู่กับลำโพง bose 251 รบกวนแนะนำ amp ที่ใช้งานได้เหมาะกันด้วยค่ะ ถ้าได้ราคาไม่เกิน 10000 จะดีมากค่ะ

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ ลำโพง bose 251 หน่อยค่ะ"