Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครเคยได้ลองพระกาฬ noname ช่วยเล่าประสบการณ์(เสียว)หน่อยครับ

noname

06/08/2007 19:55:16
เพิ่งเริ้มฟังเพลงครับไม่ค่อยมีงบเท่าไร อยากได้ของถูกแต่ดีอ่ะครับ อยากรุว่า เสียงของพระกาฬnonameเปนยังงัยบ้างครับ คุ้มมั้ย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

aor

07/08/2007 11:21:55
ถ้าเทียบกับราคาก็ต้องบอกว่าคุ้มครับ ถ้าไม่เคยมีประสบการณ์ในการฟังหูฟังมาก่อนจะต้องชอบแน่ๆ เท่าที่ลองฟังดูเสียงเบสเป็นลูกแต่ลงยังไม่ค่อยลึก เสียงกลางแห้งไปนิด เสียงแหลมให้รายละเอียดได้พอสมควร ฟังแบบไม่จับผิดOKครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ใครเคยได้ลองพระกาฬ noname ช่วยเล่าประสบการณ์(เสียว)หน่อยครับ"