Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามครับ Fiio x3iii vs fiio m7​ เรื่องเสียง

ผ่านมาถามครับ

18/03/2019 20:04:14
ขอถามครับ Fiio x3iii vs fiio m7​ เรื่องเสียง ถ้าฟังผ่าน บลูทูธ​อย่างเดียวไม่ต่อสาย ใช่ต่อบลูทูธ​บนรถยนต์​ตัวไหนให้เสียงที่ดีกว่ากันครับ อยากได้เสียงหวานๆ รายละเอียดดีๆ หรือในงบใกล้เคียงนี้มีตัวไหนต่อบลูทูธเขารถยนต์​แล้วได้เสียงที่ดีบ้างครับ  (รถผม แต่งเปลี่ยนลำโพง เปลี่ยนเครื่องเสียงบนรถเป็นของKenwood และแดมป์ตัวรถเรียบร้อยหมดแล้ว ทุกวันนี้ใช่ มือถือSony Xz premium ต่อบูลทู​ธฟังถ้าเปลี่ยนเป็นพวกdapดังกล่าวเสียงจะต่างกันไหมครับหรือไม่ต่างกันมาก)​ขอบคุณ​ครับ​
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/03/2019 23:05:37
1,057
ถ้าต่อ BT คงไม่หนีกันเท่าไหร่ครับเพราะคุณภาพที่ได้ก็จะถูกบีบอัดเเละผ่านการส่งเเละรับเหลือเเค่นิดเดียวครับ
ถ้าเน้น performance ยังไงก็ต้องต่อสาย Aux ถึงจะให้เสียงที่ดีขึ้นแบบเป็นรูปธรรมครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอถามครับ Fiio x3iii vs fiio m7​ เรื่องเสียง"