Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ท่านไหนเคยลองครบๆ ตามลิส ช่วยหน่อย

ขอบคุณครับ

13/03/2019 13:55:37
Aroma Witch Girl Pro
Sony IER-M9
Campfire Audio Andromeda S
Shure SE846
Sennheiser IE800S
Beyerdynamic Xelento Remote

ท่านไหนเคยลองครบๆ ตามลิส ช่วยหน่อย
อยู่บ้านนอก อยากสุดไม่มีโอกาสไปลอง
ชอบโปร่งสว่าง รายละเอียดแหลมทอดไกล
เบสไม่ต้องดุดันมากแก่แล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/03/2019 16:04:19
1,057
ถ้าแบบเเนวผู้ใหญ่ฟังพวกเพลงร้อง Audiophile หรือพวก Jazz เเนะนำเป็น
Beyerdynamic Xelento Remote เลยครับ รุ่นนี้เป็น Dynamic driver ให้เสียงที่สมู้ท กลมกล่อม เวทีกว้าง ปลายเเหลมดี เเต่ให้เบสที่มีน้ำหนักดีมากเช่นกันครับ  เเละเป็นหูฟังที่เเม็ชชิ่งง่าย รวมไปถึงบอดี้เล็กใส่ง่ายมากๆครับ

ส่วนตัวเลือกอื่นในนี้จะออกไปทางร็อคๆฟังสนุกซะมากกว่าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ท่านไหนเคยลองครบๆ ตามลิส ช่วยหน่อย"