Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

CIEM CE6P ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ

Heigsenberg

13/03/2019 13:51:29
56
อยากปรึกษาครับ ช่วงๆนี้กำลังตามหา CIEM ที่ถูกใจ ผมได้โอกาสลองฟัง demo CE6P แล้วถูกใจมากๆ แต่ติดตรงที่รุ่นนี้มีมานานแล้วไม่แน่ใจว่ามันยังน่าเล่นอยู่ไหม

พอจะแนะนำ CIEM ตัวอื่นที่แนวเสียงใกล้เคียง CE6P บ้างไหมครับ ที่มาใหม่ๆ ถ้าไม่นับ Equinox  

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/03/2019 16:01:35
1,057
CIEM โดยปกติเเล้วจะไม่ได้เปลี่ยนรุ่นบ่อยๆครับ เเละ CE6P ก็เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดของค่ายนี้อีกด้วยครับน่าจะอยู่อีกยาวๆครับ

ส่วนเเนวเสียงถ้ามีโอกาสได้ลองฟังที่ร้านอาจจะลองฟังเทียบกันดูหลายๆรุ่นดูเลยครับ เพราะคัสต้อมค่อนข้างละเอียดอ่อนอาจจะต้องลองฟังเทียบดูด้วยเเนวเพลงเเละเครื่องเล่นที่ชอบหรือใช้ประจำอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"CIEM CE6P ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ"