Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟังหน่อยครับ

Overdoseband

11/02/2019 13:14:39
0
มีงบประมาณ 8000-9000 อยากได้อินเอียร์ สายเบสที่แยกชิ้นเครื่องดนตรีได้ ใช้ฟังเพลงร็อค ขอบคุณครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

11/02/2019 15:42:05
1,057
เเนะนำ Campfire Comet เลยครับ รุ่นนี้ให้เสียงที่ครบเครื่อง ฟังสนุก เนื้อเสียงปานกลาง เบสมาเป็นลูกๆเเรงปะทะกำลังดี ฟังพวก pop poprock ได้ดีเลยครับ  เเละที่สำคัญชิ้นงานจัดว่าสวยมากๆครับ

https://www.munkonggadget.com/catalog/?mode=search&mode_auto=&search_product_name=comet
หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 2

12/02/2019 01:31:44
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

เเนะนำ Campfire Comet เลยครับ รุ่นนี้ให้เสียงที่ครบเครื่อง ฟังสนุก เนื้อเสียงปานกลาง เบสมาเป็นลูกๆเเรงปะทะกำลังดี ฟังพวก pop poprock ได้ดีเลยครับ  เเละที่สำคัญชิ้นงานจัดว่าสวยมากๆครับ

https://www.munkonggadget.com/catalog/?mode=search&mode_auto=&search_product_name=comet

ขอบคุณครับพี่หลุยส์ รบกวนขอถามต่ออีกสองข้อนะครับ

1.Ibasso it03 ไม่เอาเข้ามาแล้วเหรอครับ
2.ถ้าในงบเท่ากันกับ new oriveti มีตัวไหนสู้ได้บ้างครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

nukepower

12/02/2019 16:42:23
1,109
แนะนำcometตามพี่หลุยส์เหมือนกันครับ ผมใช้อยู่เสียงดีมาก เสียงร้องออกแนวอิ่มฉ่ำ จับคู่กับdapเสียงร้องดีๆนี่ฟินมากแน่นอนครับ ตอนนี้ผมก็กำลังเก็บเงินซื้อdapใหม่อยู่พอดีTwT
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

12/02/2019 21:43:22
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - nukepower

แนะนำcometตามพี่หลุยส์เหมือนกันครับ ผมใช้อยู่เสียงดีมาก เสียงร้องออกแนวอิ่มฉ่ำ จับคู่กับdapเสียงร้องดีๆนี่ฟินมากแน่นอนครับ ตอนนี้ผมก็กำลังเก็บเงินซื้อdapใหม่อยู่พอดีTwT

ขอบคุณครับ ตอนนี้ใช้แดปตัวไหนอยู่ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

nukepower

12/02/2019 23:39:07
1,109
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - Overdoseband
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - nukepower

ขอบคุณครับ ตอนนี้ใช้แดปตัวไหนอยู่ครับ
ตอนนี้ใช้sony a25อยู่ครับ ใช้มาจะครบ3ปีแล้ว เล็งๆhiby r3 หรือ activo ct10อยู่ครับเสียงผมว่าmatchกับcometทั้งคู่เลย
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 6

13/02/2019 14:38:25
0
ขอ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 5 - nukepower

อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - Overdoseband

ตอนนี้ใช้sony a25อยู่ครับ ใช้มาจะครบ3ปีแล้ว เล็งๆhiby r3 หรือ activo ct10อยู่ครับเสียงผมว่าmatchกับcometทั้งคู่เลย

ขอบคุณคร๊าบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟังหน่อยครับ"