Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำหูฟังออกกำลังกายหน่อยคับ

justprayaa

06/02/2019 13:37:47
0
อยากได้หูฟังไว้ออกกำลังกายในร่ม ส่วนใหญ่จะวิ่งลู่ กะเล่นเวท
เคยซื้อ Bose - SoundSport Pulse Wireless ใช้ได้ปีกว่าๆปัญหาที่พบคือเสียงเพลงกับเสียงคนที่ฟิตเนสแทรกเข้ามาเยอะมาก สายที่ห้อยมาที่คอมันถ่วง นน เวลาวิ่งสายมันมักจะถ่วงไปด้านนึงที่มีตัวปุ่มเพิ่ม-ลดเสียง แล้วก็ตัวยางที่หุ้มปุ่มเปิดปิดมันยืดออกเหงื่อเข้าแผงวงจรพังไปซะแล้ว T^T
ตอนนี้กำลังหาตัวใหม่ขอคำแนะนำด้วยคับ
แนวเพลงส่วนใหญ่เป็น EDM กับ POP
งบ 10K เหมือนเดิม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/02/2019 18:56:54
1,057
เเนะนำเป็น True wireless ดีกว่าครับหมดปัญหาเรื่องสายถ่วงระหว่างหูฟัง
ตอนนี้ก็น่าจะเป็น Sennheiser Momentum TW ใช้ไดรเวอร์คุณภาพสูง สัญญาณนิ่ง
เสียงร้องโดดเด่น เเยกรายละเอียดชิ้นดนตรีได้ดี เเละให้เบสที่มีเนื้อพอสมควรครับ  ฟังเพลงเเนวที่ชอบได้ดีเลยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำหูฟังออกกำลังกายหน่อยคับ"