Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

fiio x1 gen ii ค้างตอนเปิดเครื่องไม่หายครับ

Iamagoodbadboy

01/02/2019 20:21:03
0
อยู่ดีๆก็เป็นครับใช้มาสองเดือนกว่าๆเอง
ตอนแรกมันเล่นเพลงไม่ได้ผมเลยปิดเปิดใหม่ เปิดอีกทีนี้ค้างขึ้นรูปโลโก้เลยครับ ปล่อยมา 2 ชั่วโมงก็ค้างไม่หาย เลยลองปิดเปิดใหม่เป็นสิบรอบแล้วก็ไม่หาย

รบกวนช่วยหน่อยครับหมดปัญหาแล้วจริงๆครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

RockDragon

01/02/2019 21:01:32
2,893
ตอนที่หน้าจอมีขึ้นรูปโลโก้ค้างอยู่

ให้กดปุ่ม power แช่ค้างไว้ประมาณ 15 วินาทีเป็นการทำ Force Shut-down แล้วก็เปิดเครื่องอีกครั้ง

หลังจากเปิดได้ปกติแล้วก็ให้ทำ factory reset ซ้ำอีกครั้งครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"fiio x1 gen ii ค้างตอนเปิดเครื่องไม่หายครับ"