Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

not perapat

01/02/2019 18:58:53
เคยลองฟัง campfire solaris ที่ร้านชอบแนวเสียงครับแต่อย่างได้เป็นหูฟัง ciem. ไม่ทราบว่าแนวเสียงตัว cammfire equinox กับ solaris แตกต่างกันไหมครับ แล้วเทียบกับแนวเสียง  ue 18 pro เพื่อเป็นทางเลือกครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

01/02/2019 21:53:33
1,057
CIEM  equinox ึคล้ายๆ  solaris เหมือนกันครับตรงเสียงกลางหนา เเละเบสทุ้มลงได้ลึกมากๆเเต่น้ำเสียงสมู้ทกว่า

ส่วน ue 18 pro จะให้เสียงโทนสว่าง หัวโน็ตคมชัด ขุดรายละเอียดได้ดี เเละเบสกระเเทกอิมเเพ้คเเรง  เด่นกันคนละโทนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Ciem. campfire equinox vs ue 18 pro"