Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

my23

29/01/2019 10:49:17
2
รบกวนถามระหว่าง beat oslo กับ thor ii plus สองเส้นแนวเสียงต่างกันอย่างไร เบส กลาง แหลม ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/01/2019 12:01:30
1,057
สองรุ่นนี้มี signature เสียงที่ต่างกันมากครับ
oslo iii เป็นเงินล้วนเสียงเเนว reference คมชัดทุกโน็ต เสียงปรุงเเต่งไม่มาก เเหลมจะเเจ้งคมชัด เบสไม่ลดลง ออกเเนวฟังสนุกๆ

thor silver ii plus เป็นสายเงินเส้นโต โทนเสียงสว่างแบบสายเงิน เวทีเสียงปานกลาง เเต่ด้วยความที่ตัวนำใหญ่ เสียงจะสมู้ทกว่าสายเงินทั่วไป  ถ้าชอบสใตล์แบบสายเงินเเต่เสียงไม่บางก็เส้นนี้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

analog.p

30/01/2019 13:23:30
3
อ้างอิง : oslo iii vs thor ii plus - my23
รบกวนถามระหว่าง beat oslo กับ thor ii plus สองเส้นแนวเสียงต่างกันอย่างไร เบส กลาง แหลม ขอบคุณครับ
ใช้ oslo iii อยู่ครับ ถ้าได้ราคา clearance นี่คุ้มมากครับ เป็นสายเงินที่ขุดดีเทลได้รายละเอียดสุดๆ เลยครับ ถ้ามีหูฟังที่ชอบอยู่แล้วอยากยกระดับเสียงขึ้นไปอีก โดยที่ไม่เปลี่ยนโทนเสียงหูฟังที่ใช้อยู่ oslo iii คือดีงามมากครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"oslo iii vs thor ii plus"