Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sony sp700n หูฟังฟั่งขวาไม่ได้

Nonne

22/01/2019 18:03:54
0
หูฟังฝั่งขวามีอาการไม่ดังครับ
ลองใช้วิธี กดปุ่มเปิดพร้อมกันสองข้างพร้อมกันแล้วกดเปิดค้างก็ติดแต่ฝั่งซ้าย
ลองใช้วิธีเอาหูฝั่งซ้ายออกมาจากกล่องก่อนแล้วต่อบลูธูทแล้วค่อยเอาฝั่งขวาออกมาทีหลังก็ไม่ติด ไม่มีไฟกระพริบอะไรจากฝั่งขวาเลยครับ แต่เวลาใส่กล่องมีไฟสีแดงขึ้นฝั่งขวาปกติ มีใครจะช่วยแก้ปัญหาได้บ้างไหมครับ หรือเป็นที่ตัวหูฟัง ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

22/01/2019 18:35:46
1,057
เบื้องต้นลองกดปุ่มข้างขวาค้างไว้ตอน pairing ข้างซ้ายเสร็จเเล้วเเละมีเสียงเพลงดูครับ
หรือถ้ายังไม่สามารถใช้งานได้ก็อาจจะต้องส่งศูนย์หรือตัวเเทนร้านที่ซื้อมาเพื่อเช็คอาการเบื้องต้น หรือส่งเคลมดูครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Nonne

22/01/2019 19:14:57
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

เบื้องต้นลองกดปุ่มข้างขวาค้างไว้ตอน pairing ข้างซ้ายเสร็จเเล้วเเละมีเสียงเพลงดูครับ
หรือถ้ายังไม่สามารถใช้งานได้ก็อาจจะต้องส่งศูนย์หรือตัวเเทนร้านที่ซื้อมาเพื่อเช็คอาการเบื้องต้น หรือส่งเคลมดูครับ

ครับคือตอนนี้ไม่รั้ส่าอาการแปลก พอดีตอนนี้หูฟังฝั่งขวาผมตอนอยู่ในกล่องมีไฟสีแดงขึ้นตลอด ทั้งที่ฝั่งซ้ายดับไปแล้วแบบนี้เรียกปกติไหมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Sony sp700n หูฟังฟั่งขวาไม่ได้"