Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

jaybird run vs bose soundsport free ตัวไหนดี

bzzz

14/01/2019 15:47:04
0
หูฟังออกกำลังกาย​  2 ตัวนี้​ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ​ ผมนำไปใส่วิ่งในหมู่บ้านครับ​  

แนะนำผู้รู้แนะนำหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/01/2019 19:00:47
1,057
ถ้าเรื่องคุณภาพเสียงภาพรวม Bose จะเหลื่อมกว่าครับ ด้วยเนื้อเสียงที่หนา เเละเสียงร้องที่จูนออกมาให้เด่นกว่าทำให้ฟังเพลงได้สนุกกว่า

เเต่ jaybird run ก็ราคาถูกกว่าพอสมควรเเละฟิตติ้งกระชับไม่เเพ้กัน อาจจะต้องลองชั่งใจดูอีกทีครับว่าราคาที่ต่างกันคุ้มรึเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"jaybird run vs bose soundsport free ตัวไหนดี"