Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คลิปรวมหูฟัง Truely Wireless ครบทุกยี่ห้อ

somkiatr

10/01/2019 19:01:28
182
ใครกำลังจะซื้อ Truely Wireless แล้วเลือกไม่ถูกดูคลิปนี้เลย

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ขออภัยที่พูดตรงๆ

10/01/2019 19:11:22
เลิกดูรีวิวเจ้านี้ตั้งแต่บอก BGVP DMG หูฟังเสียง Flat แล้วละ 

ไม่ได้จะดิสเครดิตนะ แต่ข้อมูลมั่วเกินไป เหมือนรู้ไม่จริง รีวิวให้ดูสวยงาม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

wutdy

13/01/2019 15:41:01
1
เคยจะซื้อหูฟังกับเจ้านี้ ผมก็หาข้อมูลจากทีนี่ รวมถึงเว็บนอก ก็รู้ว่ารุ่นที่จะซื้อมีแบบไหน แตกต่างยังไง เสียงยังไง ก็เลยสอบถามกับร้านนี้ เค้าบอกตรงข้ามกับที่หาข้อมูลมาหมดเลย ผมก็งง คิดว่ามีออกใหม่เปล่า เลยถามว่า ทำไมหน้าเว็บของเค้าเอง ถึงบอกคนละแบบกับที่เค้าบอกผม

สรุปคือ มั่ว ข้อมูลมา เลยไม่ได้ซื้อครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"คลิปรวมหูฟัง Truely Wireless ครบทุกยี่ห้อ"