Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Visang R02 กับ Marshall mode อันไหนดีกว่าครับ

Swoosh

06/01/2019 22:06:27
0

คืออยากจะเปลี่ยนหูฟัง ก่อนหน้านี้ใช้พวก kz es4 กับ kz zsr ที่เปลี่ยนเพราะว่าใส่นานๆเเล้วเจ็บหู ส่วนตัวชอบลักษณะเสียงของ zsr อยู่แล้วแต่อยากได้ in ear ที่ไม่คล้องแล้วก็ design minimal อ่ะครับ ตอนนี้ที่เล็งอยู่คือ Visang R02 กับ Marshall mode คิดว่าอันไหนน่าสนใจกว่าครับ ฟังเพลงแนว pop,acoustic พวก linkin park อะไรงี้ครับ หรือมีตัวอื่นแนะนำไหมครับงบอยากให้อยู่ในช่วงต้นๆ 2000 หรือต่ำลงมาครับ อยู่ ตจว. เลยคงไม่ได้ลองเองแล้วก็อยากให้มี noise canceling นิดหน่อยด้วยจะได้ฟังสบายๆครับ

ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/01/2019 23:53:53
1,057
ถ้าเเนวนี้ Marshall mode น่าจะตรงกับที่ต้องการ ด้วยรูปลักษณ์ที่สวยกว่าบาน  เเละเบสกับกลองที่เเน่่นมีเอกลักษณ์ ฟังกับเเนวร็อคๆที่ชอบได่ดีเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Visang R02 กับ Marshall mode อันไหนดีกว่าครับ"