Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่อง Fiio X3II ครับ

Edddx

25/12/2018 23:07:29
0
คือตอนนี้ผมใช้หูฟัง ATH-LS70 ละชอบแนวเสียงพอดี คือตอนนี้ผมฟังเพลงผ่าน TIDAL HIFI ละมีความคิดว่าจะหา DAP ซักตัวในเรทราคานี้(มือใหม่เลย) ซึ่งผมสนใจเจ้าตัว Fiio X3II อยู่อ่ะครับ ขอถามหน่อยนะครับ
1.กำลังขับบลาๆ DAP ตัวนี้กับหูฟังตัวนี้ไปด้วยกันได้ใช่ไหมครับ
2.อันนี้คือผมไม่รู้จริงๆนะครับ ว่าจะเอาไฟล์เพลง Hi-res ลง Dap ตัวนี้ยังไง
เท่าที่รู้หาซื้อจาก HDTRACK ได้ใช่ไหมครับ แต่วิธีเอาลงนี่สิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Edddx

25/12/2018 23:17:14
0
ไม่พออ55
3.หูฟังตัวนี้ฟังไฟล์พวก Hi-res ได้ใช่ไหมครับ(พี่อะไรซักอย่างเคยบอกว่าฟังได้ เพราะหูฟังระดับ Hi ed บางตัวไม่มีเครื่องหมาย Hi-res ติดเลย) ขออีกซักครั้งให้ชั้นได้มั่นใจ~
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่อง Fiio X3II ครับ"