Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าวัดกันที่เสียงเบสอย่างเดียวระหว่าง WM1A vs WM1Z ตัวไหนดีกว่ากันครับ

champfedrerer

22/12/2018 23:44:00
เพราะเสียงย่านอื่น WM1Z ชนะขาดแน่ๆ 555 แต่ถ้าเอามาฟัง พวก Anisong Babymetal หรือ X japan ระหว่าง 2 ตัวนี้ ตัวไหนจะฟังมันส์กว่ากันเหรอครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/12/2018 00:37:11
1,057
เบสของ WM1Z  ภาพรวมยังคงดูดีกว่า WM1A ครับ ถึงเเม้ปริมาณอาจไม่ได้มากกว่ากันมากนัก 
เเต่คุณภาพนั้นเหนือชั้นกว่าพอควรเลยครับ ให้้โน็ตที่คมชัดกว่ามาก มี Dynamic ที่ดีกว่า เเละลงได้ลึกกว่ามากทีเดียวครับ
ถ้าเอามันส์จริงๆถือว่าฟังได้สนุกทั้งคู่ เเต่  WM1Z นั้นจะยกระดับรายละเอียดเสียงขึ้นไปอีกหนึ่งขั้นเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถ้าวัดกันที่เสียงเบสอย่างเดียวระหว่าง WM1A vs WM1Z ตัวไหนดีกว่ากันครับ"