Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Audio technica ls70 หูฟังตัวนี้ควรไป Tidal ไหมครับ

Rdddx

16/12/2018 09:47:54
0
ตามนี้เลยครับ เพราะผมเบิร์นมา100กว่าชม.ละครับ แต่ผมไปเจอกระทู้นึงทำผมเขว่เพราะ เขาบอกว่าตัวนี้ไปไม่ถึง tidal จริงรึเปล่าครับเฮีย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

MaxxIE

16/12/2018 11:40:50
107
อย่าไปซีเรียสมากครับ แค่เราฟังแล้วมันเพราะกว่าเก่าก็ดีแล้วครับ

หูฟังที่ดี(แพง)ขึ้น มันช่วยยกระดับคุณภาพเสียงให้ดีขึ้นทุกๆส่วนครับ มันไม่ใช่ตัวปลดลิมิตเตอร์ว่ามันทำให้เราแยกออกว่าระหว่างไฟล์ Hi-Res กับ CD หรือ mp3 มันต่างกันยังไง

หูฟังพันกว่าบาทมันยังแยกออกเลยครับระหว่าง CD กับ Hi-Res
และเอาตรงๆ พวกหูฟังแพงๆนี่ ยิ่งทำให้เขวด้วยซ้ำไป เพราะเอาไปฟังmp3ที่บันทึกมาดีๆ มันก็ฟังเพราะขึ้นเช่นกันครับ  จนบางทีหลอนนึกว่าเป็นไฟล์ CD ด้วยซ้ำ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Audio technica ls70 หูฟังตัวนี้ควรไป Tidal ไหมครับ"