Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง True Wireless กันน้ำสำหรับออกกำลังกาย งบ 2000 - 5000+- หน่อยครับ

Konggggg

14/12/2018 00:57:05
0
ตอนนี้ผมใช้ Beats x วิ่งไปวิ่งมามันเด้งหลุดออกจากหูตลอด สีมันก็เริ่มหม่นๆ เลยอยากได้หูฟังใหม่ ที่เสียงดีกว่าเจ้าตัวนี้ครับ ที่เล็งๆไว้คือ Jabra Elite active 65t แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ 
ฟังเพลงทั่วไป ไม่ได้ฟังพวก rock หนักๆเท่าไรครับ 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

14/12/2018 12:06:14
24
  ก็นอกจาก. Jabara ที่ลูกค้าเล็งๆไว้ ก็จะแนะนำเพิ่มเติมเป็น JBL Free เป็นตัวเลือกให้อีก 1รุ่นครับ
ตัวหูฟังออกแบบมาให้ใส่ได้ง่ายกระชับไม่หลุดง่ายๆครับ สามารถกันน้ำได้ในระดับ IPX5 ใช้ใส่ออกกำลังกายได้สบายๆเลย ใช้ง่ายต่อเนื่องได้ราวๆ 4 ชม. ชาจกับกล่องเก็บหูฟังได้อีกประมาณ 5 รอบ ถือว่าเพียงพอต่อการใช้งานใน 1วันเลยครับ
  เรื่องเสียงจะต่างกับ Beats X ที่ลูกค้าใช้อยู่ตรง JBL เสียงโดยรวมจะออกไปทางนุ่มนวลกว่า เสียงแหลมไม่จัดมากนักทำให้ฟังได้นานไม่ล้าหูง่ายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง True Wireless กันน้ำสำหรับออกกำลังกาย งบ 2000 - 5000+- หน่อยครับ"