Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปรึกษาเรื่อง Pre Amp มี Bluetooth และเรื่องอื่นๆ ครับ

กล้า

10/12/2018 04:50:58
0

ผมมี Receiver ของ Hometheatre ชุดเก่าอยู่ (เก่าจริงครับ ประมาณ 20 ปีกว่าแล้ว) คือระบบมันล้ามัยแล้ว ยังยุค 5.1 อยู่เลย แต่ระบบ Power ของมันน่าจะยังใช้ได้ (ของ Pioneer) กำลัง 100 Watt Rms

และผมก็มีลำโพงระดับกลาง ๆ อยู่ชุดหนึ่งครับ เป็น Mission (ก็รุ่นประมาณ 20 ปีนั่นแหละ) กับ Sub ของ Jamo ดูแล้วสภาพน่าจะยังดีครับ คือดูหนังนี่ก็ใช้ได้ เสียงยังดีน่ะครับ แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้ดูหนังเต็มสูบแล้ว

เลยอยากจะเอามาปรับเป็นเครื่องเสียงบ้านครับ อยากขอคำแนะนำ Pre Amp มี BT ที่ต่อออก RCA Stereo ได้ เพื่อเอาไปต่อเข้า Pioneer ครับ 

งบสำหรับตัว Pre อยู่ที่ 3-4 พันครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ (แนะนำได้ว่าคุ้มหรือไม่คุ้มก็ได้นะครับ)

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ปรึกษาเรื่อง Pre Amp มี Bluetooth และเรื่องอื่นๆ ครับ"