Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

จะชื้อลำโพงพกพา JBL XTREME 2 หรือ HARMAN KARDON GO+PLAY ดีครับ ตัดสินใจไม่ถูกครับ

Boy888

04/12/2018 09:46:03
0
ช่วยเลือกที่ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/12/2018 13:22:06
1,057
สองรุ่นนี้จะมีจุดเด่นเเละเเนวทางเสียงที่เเตกต่างกันครับ

HARMAN KARDON GO+PLAY  นั้นจะเด่นเรื่องเสียงร้อง ให้เสียงที่สมู้ท เบสปานกลาง เหาะกับเพลงร้อง หรือเพลงทั่วไป จะออกไปทาง Audiophile มากกว่าครับ

ส่วน JBL XTREME 2 นั้นจะออกไปทางฟังสนุก เบสเเน่นมาเป็นลูกๆ เเรงปะทะดี  เหมาะกับพวก ร็อค , EDM , Kpop หรือชอบแบบฟังมันส์ก็รุ่นนี้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"จะชื้อลำโพงพกพา JBL XTREME 2 หรือ HARMAN KARDON GO+PLAY ดีครับ ตัดสินใจไม่ถูกครับ"