Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามสาวกบอร์ดเฮียมั่นคงและไอพ๊อดครับ

สาวก KSC 35

02/08/2007 21:28:49
หลังจากที่รวบรวมรายการนักล่าฟัน....เอ้ยล่าฝัน
iPOD VDO 30 GB + สาย Merrex Mini to Mini +
The Pig + Koss KSC35 and Miyabi AV lossless :158: 555+

ขอถามว่า..... ( ทำเสียงแบบเกมเศรษฐี )
Merrex Mini to Mini กับ Doc to Mini (ของพี่แฟรงค์)
ตัวไหนจะให้เสียงซี๊ดดดดด ให้ถึงใจกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/08/2007 22:58:46

โห เสียงซี๊ดต้องเป็น Merex ล่ะครับ 555

เพราะช่วงนี้บักแฟรงค์และบักนัท งานยุ่งจริงๆ เวลากินเหล้ายังไม่มีเลยครับ ใครต้องการสายบักแฟรงค์ คงต้องรอยาวมากๆ เลยจ้า

merex ได้ลูกสด และฉับพลัน ทุ้มที่เดินเร็ว และใสที่เคลียร์ปิ๊ง ปิ๊ง ครับ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามสาวกบอร์ดเฮียมั่นคงและไอพ๊อดครับ"