Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Alessandro Grado ซื้อที่ไทยมีประกันไหมครับ

lek

02/01/2007 19:17:43
ดูในเวปของเฮียมั่นคงไม่เห็นมีบอกเลยว่ามีประกันกี่ปี แล้วประกันกับทางบริษัทเจ้าของ หรือ ตัวแทนที่นำเข้ามา

ยี่ห้อนี้ซื้อมาแล้วมีปัญหาจุกจิกมั้ยครับ กลัวเสียง่าย แล้วฟองน้ำนี่อยู่ทนมั้ยครับ

ท่านใดที่มีครอบครองแล้วมีปัญหาอะไรในการใช้งาน ก็บอกเพิ่มเติมด้วยนะครับ กำลังหาข้อมูลในการซื้ออยู่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

lek

03/01/2007 05:25:01
ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับคำตอบของเฮียมั่นคง เข้าใจชัดกระจ่างแจ้ง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

03/01/2007 08:41:54

แล้วเป็นเหมือนกันทั่วโลกครับ เพราะบักจอร์ดมันใช้นโยบายที่ได้รับมาจาก Grado อีกทีนึงครับ 5555

แต่ไม่ค่อยน่าหวาดกลัวเท่าไหร่ เพราะสินค้าประเภทนี้ โดยเฉพาะพวก Full Size ของ Alessandro มันไม่ใจเสาะ ถอดใจง่ายๆ ครับ 5555

ดูเฉพาะแค่สายของมันก็พอ เอาผูกคอนี่ตายได้ทันทีเลยครับ 555
หยิกหู 0
"Alessandro Grado ซื้อที่ไทยมีประกันไหมครับ"