Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iPod Classic 6th Gen ถ้าเบื่อ Rockbox เอา SD Card ไปล้างแล้วลงระบบ iPod ของเดิมใหม่ได้ไหมครับ

kyuu_TH

29/10/2018 20:14:38
0
มีเรื่องสงสัยครับ คือผมใช้ iPod Classic เจน 6 อยู่ เปลี่ยนจาก HDD เป็น SD Card แทน เพราะ HDD เสีย ทีนี้ผมอยากลองใช้ Rockbox ดูครับ ไปหาข้อมูลมาเห็นว่าทำให้สามารถอ่านชื่อไทยได้ แล้วก็เล่น FLAC ได้ ถ้าเกิดว่าลง Rockbox แล้ว อยากกลับไปใช้ระบบ iPod เดิม ทำได้ไหมครับ? ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/10/2018 14:59:42
1,057
ทำได้ครับ มีวิธีทำอยู่ครับลองเซิ้ชใน Google น่าจะเจอเลยครับ

เเต่เวลาใช้ rockbox เเบตจะลดลงไวมากครับ  จาก 20 ชั่วโมง อาจเหลือเเค่ 6-7 ชั่วโมงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"iPod Classic 6th Gen ถ้าเบื่อ Rockbox เอา SD Card ไปล้างแล้วลงระบบ iPod ของเดิมใหม่ได้ไหมครับ"