Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ศูนย์ nakamichiอยู่ที่ไหนครับ จะเคลมหูฟังครับ

สองสิงห์ เปิดซิงยาย

27/10/2018 16:33:48
ซื้อหูฟังnakamichi แถมนํ้ามันเครื่องปตท.มาด้วย ทีนี้หูฟังมันเสียเปิดไม่ติด ชาร์จไม่เข้า ถามร้านที่ซื้อมาก็ไม่รู้เรื่อง เดือดร้อนเราต้องหาเอง ขอรบกวนท่านที่รู้จัก หรือเคยเคลมหูฟัง nakamichiหน่อยครับ หาในเน็ตไม่เจอเลย จนปัญญาจริงๆ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Happytime

25/12/2018 16:15:34
0
อ้างอิง : ศูนย์ nakamichiอยู่ที่ไหนครับ จะเคลมหูฟังครับ - สองสิงห์ เปิดซิงยาย

ซื้อหูฟังnakamichi แถมนํ้ามันเครื่องปตท.มาด้วย ทีนี้หูฟังมันเสียเปิดไม่ติด ชาร์จไม่เข้า ถามร้านที่ซื้อมาก็ไม่รู้เรื่อง เดือดร้อนเราต้องหาเอง ขอรบกวนท่านที่รู้จัก หรือเคยเคลมหูฟัง nakamichiหน่อยครับ หาในเน็ตไม่เจอเลย จนปัญญาจริงๆ ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Happytime

25/12/2018 16:32:40
0
อ้างอิง : ศูนย์ nakamichiอยู่ที่ไหนครับ จะเคลมหูฟังครับ - สองสิงห์ เปิดซิงยาย

กำลังจะเคลมเหมือนกัน อ่ะ เอาไปครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Happytime

25/12/2018 16:35:36
0

แอดไลน์ไปเคลมครับ
@systems2000
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ศูนย์ nakamichiอยู่ที่ไหนครับ จะเคลมหูฟังครับ"