Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียมั่นบอกผมว่า ผมเป็นผู้ประกอบการรายใหม่

ohwownoone

22/10/2018 19:56:24
370

ไปเจอที่เซ็นทรัลเวิลด์ชั้น5 . หน้าอิเซตัน เฮียมั่นกับเฮียเบียสยืนอยู่หน้า k bank เลย 555+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 3
ความคิดเห็นที่ : 1

เหน่งบา

22/10/2018 20:05:31
1,866
รู้ว่าชอบฟังเพลงแนวไหน หรือรู้ว่าชอบอะไรแนวไหนกันแนวครับ ^ ^
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

22/10/2018 20:49:11
4,282
ยินดีกับผู้ประกอบการรายใหม่ครับพี่อ่าง 555

ตอนนี้ผมยืนเฝ้าปากทางเข้าห้องน้ำอยู่ครับ ใครผ่านไปที่ชั้น 5 หน้าทางเข้าอิเซตัน ตอนนี้จะเห็นผมกับเบียสยืนคอยเก็บค่ากระดาษทิซชู่ เอ๊ย ยืนคอยทักทายกับผู้ประกอบการทุกๆคนที่เฉียดเข้าไปใกล้ธนาคารกสิกรไทยครับ

ที่นี่คือ K ONLINESHOP SPACE ของธนาคารกสิกรไทย หรือจะจำกัดความสั้นๆก็คือ "ศูนย์ปรึกษาและอบรมผู้ค้าออนไลน์" ซึ่งเค้าจะมีจัดสัมนาตลอดตามตารางปฏิทิน มีบริษัทที่ผลิตโปรแกรมสต๊อก โปรแกรมบัญชี ผู้เชียวชาญด้านการตลาด เจ้าหน้าที่แบงค์ที่แนะนำการลงทุน การเงิน นู่นนี่นั่นมาร่วมแนะนำกันตลอด ซึ่งสามารถเช็คว่าวันไหนเค้าจัดคุยเรื่องอะไรได้ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ

ส่วนผมไม่รู้จะเรียกตัวเองว่าคืออะไร เอาเป็นว่าเค้าคิดเอาว่าผมเป็นผู้เชี่ยวชาญเรื่องการค้าออนไลน์ ก็เลยติดต่อให้ไปบันทึกรายการแล้วเอาใส่จอ interactive ที่ใช้เล่นกับผู้ที่ผ่านไปมา หรือจะจำกัดความให้ง่ายอีกนิดก็คือ เป็นตัวมาสคอตคอยโบกธงให้คนเข้าปั๊มน้ำมัน หรือเข้าคอนโดเปิดใหม่ประมาณนั้น 555

ซึ่งตัวผมเองยังเอาตัวเองไม่รอด จะให้ไปแนะนำทำอะไรที่เป็นเรื่องเป็นราวเป็นการเป็นงานอาจจะไม่ได้เรื่องครับ ก็นึกว่าสนุกๆขำๆ และรู้สึกเป็นเกียรติที่ทางธนาคารกสิกรไทยให้เกียรติเลือกร้านมั่นคง.........ถึงจะเลือกผิดก็ตามที 555
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

22/10/2018 22:30:24
4,282

ฝากคลิปพรีเซ้นท์ซักอันครับ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เฮียมั่นบอกผมว่า ผมเป็นผู้ประกอบการรายใหม่"