Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามร้านลองหูฟังครับ

S.

18/10/2018 22:26:25
จากโคราชไปกรุงเทพ มีที่ไหนหาร้านได้ง่ายๆมีหูฟังเยอะๆให้ลองบ้างครับ ไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพกับมีเวลาแค่วันเดียว จะไปหาหูฟังแบบ full-size ครับ รบกวนหน่อยนะครับ แบบที่เดินทางง่ายๆก็ดีครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Draco

18/10/2018 23:07:39
424
แหม  มาโพสต์ถามในเว็ปร้านหูฟังขนาดนี้  จะไม่ลองพิจารณาไปลองฟังที่สาขาร้านเฮียซะหน่อยเหรอค้าบ :D

มีเมนูอยู่ด้านบนค้าบ  มีหลายสาขา  น่าจะหาที่สะดวกได้ง่ายดี
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

S.

18/10/2018 23:44:03
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Draco
แหม  มาโพสต์ถามในเว็ปร้านหูฟังขนาดนี้  จะไม่ลองพิจารณาไปลองฟังที่สาขาร้านเฮียซะหน่อยเหรอค้าบ :D

มีเมนูอยู่ด้านบนค้าบ  มีหลายสาขา  น่าจะหาที่สะดวกได้ง่ายดี
ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดครับ จะไปร้านเฮียแหละครับ แต่กำลังหาทางไป พอดีไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพ ตอนนี้เจอทางไปแล้ว ลงหมอชิต2 ขึ้น BTS ลงสยาม ไปสาขาสยามน่าจะไปง่ายกลับง่ายที่สุดจากโคราช
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Draco

18/10/2018 23:47:38
424
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - S.
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Draco

ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดครับ จะไปร้านเฮียแหละครับ แต่กำลังหาทางไป พอดีไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพ ตอนนี้เจอทางไปแล้ว ลงหมอชิต2 ขึ้น BTS ลงสยาม ไปสาขาสยามน่าจะไปง่ายกลับง่ายที่สุดจากโคราช
เห็นด้วยคับ  น่าจะมีของให้ลองเยอะสุดด้วยคับ :D
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

19/10/2018 00:05:49
4,282
ลงจากรถแล้วขึ้น BTS ที่สถานีหมอชิต แล้วดิ่งตรงมาที่สถานีสยามครับ ดูป้ายจะมีเขียนว่า ทางออกไปสยามพารากอน แล้วออกตามช่องทางนั้นเลยครับ

หลังจากนั้นขึ้นบันไดเลื่อนไปที่ชั้น 2 เลยครับ ร้านผมจะอยู่ติดกับโชว์รูมรถมาเซราติ ซึ่งอยู่ในโซนน้ำพุนะครับ ที่สาขานี้จะมีของครบถ้วนครับ อาจจะขาดพวกฟูลไซส์บางรุ่นที่อาจจะมีเฉพาะที่สาขาเรือธงอมรินทร์ ยังไงลองโทรเข้ามาเช็คก่อนได้ครับ ว่าสนใจหูฟังรุ่นไหนบ้างและมีเดโมหรือไม่ ยินดีต้อนรับคร้าบบบ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามร้านลองหูฟังครับ"