Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง sennheiser gsp600 earcup ไส้แตก มีอะไหล่ขายแยกไหมครับ

TOON-

07/10/2018 08:47:54
ซื้อที่พันทิพงามเมื่อช่วงต้นปี อาการนี้เคลมได้ไหมครับ ใช้งานปกติ แต่หนังเริ่มแตก 
ฟองน้ำโผล่ออกมา ตกใจมากใช้ไม่ถึงปี 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

07/10/2018 11:15:31
1,057
หมายถึงเเพ็ดฟองน้ำใช่มั้ยครับ เบื้องต้นสามารถนำมาส่งที่ร้านได้ครับ ในส่วนของเเพ็ดนั้นสามารถสั่งและเปลี่ยนได้ครับ โดยจะมีค่าใช้จ่ายในส่วนนี้อยู่เล็กน้อยครับ เพราะเเพ็ดจะอยู่นอกเหนือการรับประกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง sennheiser gsp600 earcup ไส้แตก มีอะไหล่ขายแยกไหมครับ"