Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม...ปัจจุบันครับ

jo ..1234

02/01/2007 17:25:25
ขอสอบถามสมาชิกทุกท่านหรือท่านอื่นๆที่หลงคลิกเข้ามาอ่านครับ....ตอนนี้ใช้หูฟังประจำตัวรุ่นไหนกันบ้าง(นอกบ้านนะครับ)และใช้เครื่องเล่นตัวไหนครับ.........

ตอนนี้ผมเลยต้องใช้ ksc35 ไปเพราะรู้สึกชอบเมากๆและเครื่องเล่นโนเนม(จีนแน่ๆประมาณ3พัน)+ขยาย1+1w (ทำเองเพราะกำลังขับมันเบาหวิว)เจ้า35 พาเครื่องเล่นตัวนี้ดูมีเสียงมีราคาขึ้นเยอะเมื่อคนอื่นมาลองฟัง......ปีใหม่นี้กำลังเล็งเครื่องเล่นใหม่แต่ไม่มีโอกาสลองฟังยี่ห้ออื่นๆเลย.....(เล็งดอกเหมยอยู่ครับถ้าได้ลองคงสุดยอดแน่).....ทีแรกผมคิดว่า1-2G มันเหลือเฟือแล้วพอไปเปิดกรุเพลงนี่มันก็คงเสียเวลาลบๆเปลี่ยนไปมาบ่อยๆเพราะมันชอบไปหมด....ผมไม่ได้มีโอกาสฟังเพลงแบบนี้นานมากแล้วพยายามปัดฝุ่น(ขี้หู)ใหม่อีกสักรอบถือว่าช่วงนี้เป็นการเผาหุเริ่มต้นไปก่อน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/01/2007 17:32:18

555 ค่อยๆ เล็งครับ ของพวกนี้ไม่มีอะไรช้า ไม่มีอะไรไม่ทันครับ ซื้อเมื่อไหร่ก็ทันสมัย อย่าไปคิดเรื่องอื่น คิดอย่างเดียว ว่าเอาให้เหมาะกับตัวเองที่สุดจ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นัทพัทยา

22/12/2020 07:00:24
ตอนนี้ยังใช้อยู่มั้ยครับ เผื่อเพื่อนๆในนี้สงสัย
หยิกหู 0
"สอบถาม...ปัจจุบันครับ"