Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มือใหม่พึ่งกลับมาเล่นรอบที่3 ขอสอบถามพี่ๆทุกท่านหน่อยครับ

อ้น

10/09/2018 13:31:39
0
ขอเกริ่นก่อนนิดว่าก่อนที่จะหยุดเล่นรอบที่แล้วไปผมใช้ ak120+alo mk3-b+westone w40 พอลูกจะคลอดเลยต้องขายทิ้งหมดทุกอย่างเพราะไม่มีเวลามานั่งฟังแน่ๆ จนตอนนี้ก็เกือบ3ปีแล้วครับได้เวลากลับมา แต่คงกลับมาแบบเบาๆ(555) ผมได้ไปเอาเครื่องเล่นfiio m7มาโดยที่ยังไม่มีหูฟังแล้วก็ไม่เคยฟังเสียง ทุกวันนี้ใช้เบิร์นกับหูฟังโซนี่รุ่นเก่าที่ค้นเจอในบ้าน...มันช่างทรมานหูผมเหลือเกิน...
 ***ขอเข้าเรื่องที่จะถามเลยนะครับ เห็นยุคนี้มีแต่หูฟังmodที่คุย(อ่านมา)ว่าราคาถูกแต่คุณภาพเกินราคาไป4-5เท่า...พวกนี้เกินจริงไหม(ที่ดูมาแล้วสนใจคือkz as10) หรือ...ไปพวกในแบรนดังในงบ5000ไปเลย(ตั่งใจไม่เอาราคาที่สูงกว่านี้ครับ) ***
 ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ

ชุดก่อนเลิกเล่นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

10/09/2018 15:46:23
1,057
หูฟังอาจจะต้องทดลองฟังเทียบดูด้วยตัวเองอีกทีล่ะครับว่าชอบแบบไหนมากกว่ากัน  เเต่ยุคนี้หูฟัง 4 5 พันก็เสียงดีกว่าเมื่อก่อนเยอะมากเลยครับ
ช่วงราคานี้ทางร้านจะมี  Oriveti Basic , ibasso it01 , Kinera idun เป็นต้นครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

อ้น

10/09/2018 21:52:08
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

หูฟังอาจจะต้องทดลองฟังเทียบดูด้วยตัวเองอีกทีล่ะครับว่าชอบแบบไหนมากกว่ากัน  เเต่ยุคนี้หูฟัง 4 5 พันก็เสียงดีกว่าเมื่อก่อนเยอะมากเลยครับ
ช่วงราคานี้ทางร้านจะมี  Oriveti Basic , ibasso it01 , Kinera idun เป็นต้นครับ 

ขอบคุณครับพี่หลุยส์
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มือใหม่พึ่งกลับมาเล่นรอบที่3 ขอสอบถามพี่ๆทุกท่านหน่อยครับ"