Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

++ ลำโพง denon envaya เปิดไม่ติดครับ ไฟชาร์จ เข้าอยู่ ใคร เคยเจออาการนี้ บ้าง ขอคำแนะนำ หน่อยครับ..

iamwoody

08/09/2018 21:14:11
++ ลำโพง denon envaya เปิดไม่ติดครับ ไฟชาร์จ เข้าอยู่
ใคร เคยเจออาการนี้ บ้าง ขอคำแนะนำ หน่อยครับ.. ลองเสริช google ก้อ ไม่มีข้อมูล เลย ครับ แอบ sad นิสหนึ่งครับ ???
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

08/09/2018 21:21:24
ถ้าตอนชอร์ดไฟเปิดฟังได้ แต่พอดึงปลั๊กออกเปิดไม่ติดแสดงว่าแบตเสื่อมครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

iamwoody

08/09/2018 22:30:33
เปิด แล้วไม่ติด เลยครับ ตอนชาร์จไฟ ขึ้น อยู่ครับ..
หยิกหู 0
"++ ลำโพง denon envaya เปิดไม่ติดครับ ไฟชาร์จ เข้าอยู่ ใคร เคยเจออาการนี้ บ้าง ขอคำแนะนำ หน่อยครับ.."