Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Momentum wireless VS H9iตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

นภ

03/09/2018 20:12:39
0

Momentum wireless VS H9iตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

คือเห็นราคาใกล้ๆกันส่วนตัวชอบรู้ทรงของmomentumมากกว่าและการรองรับเทคโนโลยีไร้สายที่มากกว่า แต่H9iชอบตรงที่มันถอดเปลี่ยนแบตได้ 

อยากทราบว่าถ้าผมต่อกับมือถือandroidที่รองรับaptxเสียงที่ได้จากตัวmomentumจะดีกว่าH9iที่รองรับแต่AACใช่ไหมครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/09/2018 12:53:58
1,057
คุณเสียงโดยรวมไม่หนีกันมากครับ  อาจจะต้องวัดที่ชอบดีไซน์ แและเรื่องการสวมใส่อีกทีครับ  วัสดุเเละงานผลิตจัดว่าพรีเมี่ยมทั้งคุ๋เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Momentum wireless VS H9iตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ"