Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เเนะนำสวยที่ใช้กับJUPITERหน่อยครับ

วันนี้เมื่อปี่ที่เเล้ว

26/08/2018 00:22:45
0
ผมพึ่งได้campfire audio jupiterมาก็เลยอยากจะเปลี่ยนสายครับเเต่ไม่เเน่ใจว่าจะเอาของอะไรดีก็เลยจะมาให้พี่ๆช่วยกันเเนะนำหน่อยครับผมมีงบ18kเเละฟังเพลงเเนวคลาสสิคกับเจป๋อปครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/08/2018 00:42:55
1,057
18K ลองดู Effect Lion heart ดูครับ ด้วยความที่ Jupiter นั้นให้เสียงโทนสว่าง จึงต้องการโทนเสียงที่สมู้ทขึ้น และให้อิมเมจที่หนาเเละใหญ่ขึ้น ซึ่งสายเส้นนี้จะมาช่วยเติมเต็มจุดนี้ได้ดีมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

วันนี้เมื่อปี่ที่เเล้ว

26/08/2018 15:19:23
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
18K ลองดู Effect Lion heart ดูครับ ด้วยความที่ Jupiter นั้นให้เสียงโทนสว่าง จึงต้องการโทนเสียงที่สมู้ทขึ้น และให้อิมเมจที่หนาเเละใหญ่ขึ้น ซึ่งสายเส้นนี้จะมาช่วยเติมเต็มจุดนี้ได้ดีมากครับ
เเล้วถ้าผมเพิ่มงบเป็น40kนี่ตัวไหนดีหรอครับขอเป็นของที่มีในร้านเฮียมันคงนะครับร้านเฮียรูดบัตรได้
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เเนะนำสวยที่ใช้กับJUPITERหน่อยครับ"