Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

กล้องวงจรปิดแบบมืออาชีพ เค้าใช้บริษัทอะไรกันครับ?

bonus79

23/08/2018 09:28:50
1,133
ไม่ทราบว่ามีใครรู้มั้ยว่าจะติดตั้งระบบกล้องวงจรปิด แบบมืออาชีพ ควรจะติดต่อที่บริษัทอะไรดีครับ? พวกที่ใช้ในเซเว่นหรือที่ร้านขายทอง แบบบันทึกได้เห็นหน้าชัดเจนได้ยินเสียงคุณภาพระดับมืออาชีพ ไม่ใช่พวกที่ขายกันตามซุ้มเล็กๆหนะครับ พอจะมีคนแนะนำได้มั้ยครับ

ที่บ้านผมเคยเรียกบริษัทตามอินเตอร์เนตมาสองที่ ตอนนี้ระบบมีปัญหาจะเรียกมาซ่อมก็เลิกกิจการกันไปแล้ว อยากติดใหม่ครับ รบกวนคนในบอร์ดที่รู้จักบริษัทดีดีมีชื่อเสียงแนะนำด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

changsombaan

23/08/2018 16:35:17
3
ลอง search google ด้วยคำนี้ครับ "กล้องวงจรปิด บทความ"
ลองไล่อ่านดูเว็บที่ติดหน้าแรกทุกอัน ก็จะรู้คำตอบเองครับว่าควรจ้างเจ้าไหน :)
ผมจะดูที่ site references (ลูกค้าที่เคยใช้บริการ) ของเว็บนั้นๆเป็นหลักครับ

แต่ในเรือ่งราคา แน่นอนว่าก็จะแพงกว่าทั่วไปอยู่พอสมควรน่ะครับ แต่ก็แลกมาด้วยบริการที่ดีขึ้น
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

somkiatr

23/08/2018 19:08:26
182
https://pantip.com/tag/กล้องวงจรปิด
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

ลูกตาล Reus Glass

23/08/2018 21:53:50
96
Vronline ของจารย์ศุภเดชมั้ยครับ? เห็นแกรับวางnetworkกับวงจรปิดด้วย ดูrefเยอะอยู่กับเซอวิสหลังการขายตลอด
ผมไม่ได้ใช้นะครับเห็นแกเคลมว่าเจ็บ(หนัก)แต่จบ
หยิกหู 0
แจกหู 1
"กล้องวงจรปิดแบบมืออาชีพ เค้าใช้บริษัทอะไรกันครับ?"