Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

โฆษนา ใน chat messenger facebook มัน ใช่พื้นที่ ที่เอาไว้โพสแนะนำสินค้าหรอครับ

อดีตลูกค้า

10/08/2018 00:45:39

เคยกด Like เพจไว้ ติดตาม ข้อมูลของออกใหม่

กลับเอาพื้นที่มา live 

live ทีนึง กว่าจะรู้ว่าพูดอะไร ทำคลิปมา ง่ายกว่ามั้ยครับ ชัดก็ไม่ชัด อันนั้น เพจของคุณผมเข้าใจ

ผมก็ unlike page แบบเงียบๆ เพราะเป็นสิทธิของคุณ

แต่ตอนนี้ ส่ง ข้อความโฆษนา มาใน chat รู้สึกมัน ไม่ใช่พื้นที่ที่ควรโพสนะครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

10/08/2018 01:24:35
4,282
สวัสดีครับ ผมได้ยินมาวันนี้เหมือนกันว่าเฟชบุ๊คได้อัพเดทฟังก์ชั่นใหม่สดๆร้อนๆ ซึ่งไม่ทราบว่าการใช้งานเป็นการให้โพสข้อความในลักษณะไหน กดส่งจากทางไหน จุดประสงค์ของเฟชบุ๊คคือต้องการส่งเสริมการขายหรืออื่นใด อันนี้ผมขอเช็คข้อมูลอีกทีในวันพรุ่งนี้นะครับ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่าทีมงานเข้าใจกลไกการทำงานของมันดีพอหรือยังด้วยครับ

ซึ่งหากเฟซบุ๊คออกแบบวิธีการใหม่มา แต่ไปรุกล้ำความเป็นส่วนตัวในพื้นที่ดังกล่าว ผมก็ไม่เห็นด้วยกับวิธีดังกล่าวของเฟซบุ๊คครับ ซึ่งผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ยังไงผมจะเช็คด้วยตัวเองอีกทีพรุ่งนี้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"โฆษนา ใน chat messenger facebook มัน ใช่พื้นที่ ที่เอาไว้โพสแนะนำสินค้าหรอครับ"