Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมขอแค่นี้ครับ eartip size sss

vatinon2524

02/08/2018 13:04:30
2
จริงๆเลยนะครับไม่ว่าจะเป็น full size , onear , earbud , inear หูซ้ายของผมไม่เคยมีปัญหาเลย ทุกอย่างมันจะหายไปผมจะไม่รู้สึกถึงการมีอยุ่ของมันเลย แต่ที่หูขวาผมจะรู้สึกว่ามันอยู่ตรงนั้นตลอดเวลา จริงๆ ก็ไม่ถึงขั้นใจจะขาดตายแต่ถ้ามันหายไปเหมือนหูซ้ายผมคงสงบสุข แล้วตอนนี้ผมชอบเสียงของ lypertek mevi มากๆ คือมันคุ้มกับราคาเลยอยากจะขอให้เฮียสะกิดบอกให้ spinfit ทำ size sss เถอะครับผมขอแค่นี้ครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

02/08/2018 13:55:43
15
มีของ ortofon size s อันนี้เล็กสุดในสามโลกแล้ว ถ้าตัวนี้ไม่ได้ก็มี final e type size ss อีกอัน ลองดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 3
"ผมขอแค่นี้ครับ eartip size sss"