Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครใช้ Bower and wilkins Px แล้วมีปัญหาไหมครับ

Acromegaly

30/07/2018 12:48:08
0
พอดีซื้อ BW Px มาครับ ตอนลองก็ใช้กับ Smartphone กับ ipad ไม่มีปัญหาอะไร 

พอมาต่อ Notebook windows 10
มันให้ add Bluetooth device ก็ detect เจอนะครับ แต่พอ connect เสร็จ มันก็ไม่รู้ว่าเป็นหูฟัง เสียงก็ออกลำโพงตามเดิม ไปดู setting ที่ลำโพง ก็ไม่มีให้เลือก headphone

พอไปต่อ AK Kann ตัว AK Kann ก็ detect ตัว Px ไม่ได้

อยากถามว่าผมควรไปที่ศูนย์ BW หรือไปร้านคอมดีครับ ไม่รู้ปัญหาจากหูฟังหรือคอมกันแน่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/07/2018 23:13:34
1,057
สำหรับ notebook เบื้องต้นลองโหลดไดรเวอร์บลูทู้ชดูก่อนครับ เพราะบางทีอาจจะต้องโหลดเเยกเพิ่มครับสำหรับคอม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครใช้ Bower and wilkins Px แล้วมีปัญหาไหมครับ"