Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูพัง เคลมมาแล้ว แล้วพังอีกเคลมอีกได้ไหมครับ

ต้น

25/07/2018 22:23:53
0
หูพัง เคลมแล้ว แล้วพังอีก เคลมอีกได้ไหมครับ ระยะเวลาประกันนับจากวันแรกที่ซื้อสินค้าหรือวันแรกที่รับอันที่เคลมมาครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

25/07/2018 22:58:13
24
สินค้านับระยะเวลาประกันนับจากวันที่ซื้อในใบเสร็จจ้า ส่วนเคลมมาแล้วเสียอีกเคลมได้ไม๊ ถ้ายังอยู่ในระยะ
ประกันสินค้าก็สามารถเคลมได้ตลอดครับผม ทั่งนี้ทั้งนั้นก็ต้องอยู่ในเงื่อนไขการเคลมสินค้าที่เสียด้วยครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูพัง เคลมมาแล้ว แล้วพังอีกเคลมอีกได้ไหมครับ"