Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ซื้อเพลงไว้ใน iTune เยอะมาก เวลาเปลี่ยน DAP จะเอาเพลงพวกนี้มาฟังได้ยังไงครับ

OngOng

25/07/2018 22:02:20
2
ตามหัวข้อเลยครับ มีเพลงร่วม 50 GB ถ้าจะเอามาฟังใน DAP ตัวอื่นที่ไม่ใช่ Apple จะทำได้มั้ยครับ ถ้าได้รบกวนแนะนำด้วยครับ…ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Chialai_2

25/07/2018 22:24:18
ต้องดาวน์โหลดเพลงลงคอมผ่าน iTunes ก่อนครับ จะได้เป็นไฟล์ AAC มาเก็บไว้ในคอม (ไฟล์เพลงจะอยู่ใน folder ที่เราเลือกไว้ตอนลง iTunes) แล้วก็ copy ไฟล์เพลงลง DAP ตามปกติได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ซื้อเพลงไว้ใน iTune เยอะมาก เวลาเปลี่ยน DAP จะเอาเพลงพวกนี้มาฟังได้ยังไงครับ"