Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หาสายสัญญาณ ด้านนึงสามบั้งแยกออกเป็นเสียบเสียงกับไมค์ที่คอมพิวเตอร์คับ

MQS

21/07/2018 01:11:09
0
พอจะนึกออกไหมครับ 3.5mm3บั้ง เสียบที่หูฟังที่มีไมค์โครโฟรในตัว แล้วอีกฝั่งหนึ่งเสียบที่คอมพิวเตอร์ ที่รู3.5audio out กับ3.5mic in

หรือต้องต่อสองรอบ อยากได้คุณภาพโอเคหน่อยครับไม่เกินเส้นละ1000+-
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

bonus79

21/07/2018 06:37:08
1,133
ไม่น่ามีมั้งครับ แต่อแดปเตอร์ แยกให้เป็นสองแจ๊ค อันนึงเสียบรูไมค์ที่คอม อันนึงเสียบรูหูฟังที่คอมนี่พอหาซื้อได้ครับ ไม่รู้ร้านเฮียมีเอาเข้ามั้ยเพราะส่วนมากเห็นขายแต่ของระดับพรีเมียม แต่ผมเคยเห็นขายที่อื่นครับ เส้นละร้อยมั้งครับ อาจจะจำผิด คุณภาพไม่ทราบเพราะไม่ได้ซื้อมาครับ แต่ที่เห็นเพราะเคยต้องการเหมือนกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หาสายสัญญาณ ด้านนึงสามบั้งแยกออกเป็นเสียบเสียงกับไมค์ที่คอมพิวเตอร์คับ"