Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สงสัยเกี่ยวกับแบตของ bose soundsport free truly wireless ครับ

Cocoa

07/07/2018 23:18:25
0
ขออนุญาติสอบถามเกี่ยวกับแบตของหูฟัง bose soundsport free truly wireless หน่อยครับ

ผมสังเกตุว่าเวลาใส่หูฟังในเคส แล้วไม่ได้หยิบมาใช้นานๆ แบตมันลดอะครับ ก็เลยลองเอาหูฟังออกมาวางทิ้งไว้ข้างนอกดู ปรากฏว่าเคสแบตไม่ลดครับ แต่ตัวหูฟังแบตลด

อยากสอบถามว่าอาการแบบนี้เป็นปกติไหมครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/07/2018 15:47:32
1,057
ถ้าไม่ได้ใช้นานๆเเบตอาจจะลดลงเล็กน้อยเป้นปกติของสินค้าที่ใช้ BATTERY ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Cocoa

08/07/2018 21:29:58
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

ถ้าไม่ได้ใช้นานๆเเบตอาจจะลดลงเล็กน้อยเป้นปกติของสินค้าที่ใช้ BATTERY ครับ

ขอบคุณครับบ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"สงสัยเกี่ยวกับแบตของ bose soundsport free truly wireless ครับ"