Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รูปสปินฟิตบนเว็บเฮีย

lukephong

14/06/2018 10:32:23
81
การจัดการหน้าเว็บผมเข้าใจว่าเป็นเรื่องยุ่งยาก และจุกจิกมาก เว็บมาสเตอร์เองก็คงหัวปั่นไม่น้อย

ผมสงสัยว่าจุก Spinfit รุ่นธรรมดา กับรุ่นมีตัว Z ห้อยท้ายนี่มันต่างกันไง เลยเปิดมาหาข้อมูล จริงๆ ผมดูหลายรอบแล้ว แต่เที่ยวนี้เริ่มดูละเอียดๆ เลยพบว่ารูปปลากรอบของทั้งสองรุ่นมันเป็นรูปเดียวกันเป๊ะ ผมเลยมโนไม่ออก(เป็นความบื้อส่วนตัว ไม่ควรลอกเลียนแบบ)

ถ้าเฮียช่วยให้เขาเปลี่ยนเป็นรูปสินค้าตัวจริงได้จะดีมากเลยครับ จะเป็นผลดีกับคนที่ใช้บริการมากขึ้น ปกติเว็บเฮียก็ระดับอ้างอิงของวงการอยู่แล้วก็จะยิ่งน่าเชือถือมากขึ้น

ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ ไม่ได้จะมาแกล้งว่าอะไร ถ้าดูไร้สาระก็ต้องขออภัยเฮียและทุกท่านมา ณ ที่นี้ ยังไงผมก็รักและเคารพเฮียไม่เปลี่ยนครับ ทั้งที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนด้วยซ้ำ
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

14/06/2018 12:23:17
12
ต้องขออภัยด้วยครับตอนนี้ทางเจ้าหน้าที่ดำเนินการแก้ไขรูปให้ตรงกับตัวสินค้าจริงเรียบร้อยครับ ต้องขอบพระคุณมากๆเลยครับที่แจ้งข้มูลเข้ามาจ้า :)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

lukephong

15/06/2018 07:46:28
81
ขอบคุณคร้าาบ ยอดเยี่ยมเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รูปสปินฟิตบนเว็บเฮีย"